HHACKGENCY
★ #3 ఆటోమేషన్లో
74
HACK SCORE / 100

Berliner Automaten

వెరిఫైడ్

Des workflows n8n qui tournent en production, monitorés et documentés.

4.5 / 54.56 వెరిఫైడ్ రివ్యూలుBerlinహైబ్రిడ్Englishఆటోమేషన్ (n8n, Make, Zapier)లో #3

గురించి

Berliner Automaten construit des automatisations n8n, Make, OpenAI pour les PME et scale-ups. L'équipe cartographie tes process, identifie les gains rapides et livre des workflows monitorés, documentés et transmis à ton équipe.

Chaque projet démarre par un audit court et se termine par une passation complète : accès, documentation, formation. Les workflows critiques sont sous monitoring avec alertes, et un contrat de maintenance optionnel couvre les évolutions.

Le positionnement est simple : pas de démo jetable, uniquement des systèmes qui tournent en production depuis des mois chez les clients.

స్థాపించబడింది

2019

టీమ్

11-20

ఆఫీసులు

Berlin

మోడ్

హైబ్రిడ్

నైపుణ్యాలు

3 సర్వీసులు · 4 లింక్డ్ ప్రాజెక్ట్‌లు
ఆటోమేషన్ (n8n, Make, Zapier)65%
AI ఏజెంట్లు35%

Automatisation n8n

Workflows critiques auto-hébergés ou cloud, monitorés et documentés.

n8nMake

8 000 € నుండి

Audit et cartographie des process

Identification des gains rapides et priorisation par ROI.

n8nMake

7 000 € నుండి

Maintenance et évolutions

Contrat mensuel avec monitoring, alertes et évolutions continues.

n8nMake

6 000 € నుండి

కవర్ చేసిన రంగాలు

SaaSE-commerce

నైపుణ్యం ఉన్న టూల్‌లు

ప్రాజెక్ట్‌లు

4 ప్రాజెక్ట్‌లు చూడు

వెరిఫైడ్ రివ్యూలు

రివ్యూ రాయి
4.5

6 రివ్యూలు · 100% వెరిఫైడ్

నాణ్యత4.8
గడువులు4.3
కమ్యూనికేషన్4.7
బడ్జెట్4.6

Claire Morel · Head of Ops, Distri+

జులై 2026 · ✓ సహకారం వెరిఫై అయింది

3.8

Serious scoping, early delivery and above all a real skills transfer. Our internal team has run the system alone for 3 months.

Léo Barret · COO, Fixea

మే 2026 · ✓ సహకారం వెరిఫై అయింది

4.9

The workflow has run for 6 months without an incident. Documentation is the real plus: every node is explained, we can change things without breaking.

6 రివ్యూలు చూడు →

ధరలు

కనిష్ట ప్రాజెక్ట్ బడ్జెట్

8 000 €

రోజు వారీ రేటు శ్రేణి

700 - 1 000 €

బిల్లింగ్

ఫిక్స్‌డ్ ప్యాకేజీటైమ్ ఆధారంగా

ఆటో-జనరేటెడ్ సారాంశం · డాక్యుమెంట్ చేసిన 4 ప్రాజెక్ట్‌లపై: Automatisation n8n 8 000 € నుండి, Audit et cartographie des process 7 000 € నుండి, Maintenance et évolutions 6 000 € నుండి.

వెరిఫికేషన్

✓ వెరిఫైడ్ కంపెనీ

SIREN

900026664

లీగల్ ఫారమ్

SAS

ప్రకటించిన ఆదాయం

1 M€ - 5 M€

HACKGENCYలో ఎప్పటి నుండి

జులై 2026

ప్రొఫైల్ అప్‌డేట్ అయింది

15 గంటల క్రితం

వెరిఫైడ్ రివ్యూలు

6లో 6

సోర్స్

INSEE రిజిస్టర్

టీమ్

Sami Delattre

Fondateur

Maya Costa

Lead Automatisation

తరచుగా అడిగే ప్రశ్నలు

ప్రొఫైల్ నుండి జనరేట్ చేయబడింది
01What does Berliner Automaten do?+
Berliner Automaten is an agency specialized in ఆటోమేషన్ (n8n, Make, Zapier), AI ఏజెంట్లు, active since 2019. Its profile details services, documented projects and verified reviews.
02Where does Berliner Automaten operate?+
Berliner Automaten has offices in బెర్లిన్ and works hybrid.
03What budget should you plan with Berliner Automaten?+
Projects with Berliner Automaten start from 8 000 €. The exact range depends on scope: request a quote through the profile for a precise estimate.
04How big is the Berliner Automaten team?+
Berliner Automaten has 11-20 people and has existed since 2019.
05How good are Berliner Automaten's client reviews?+
Berliner Automaten shows an average rating of 4.5/5 across 6 verified reviews, and a Hack Score of 74/100 computed with a public methodology.